nydb

Ayyuka

Ayyuka

01

Gwajin Matasa

Duk kayayyakin za a aika zuwa ga abokan cinikinmu ne kawai idan an gwada su ƙwararru daga ma'aikatan gwajinmu don tabbatar da cewa samfuran da abokin ciniki ya karɓa sun cancanta.

02

Musamman

Yawancin samfuranmu suna musamman.
Game da shigarwar yanzu, yana iya zama 0.1A-500A AC, 1mA-5A DC.
Dangane da tasirin tasirin zauren yanzu, yana iya zama 20A-2000A AC / DC.
Amma ga shigarwar lantarki, zai iya zama 10V-1000V AC, 10mV-1000V DC.

03

Goyon bayan sana'a

Zamu iya ba da goyon bayan fasaha ɗaya zuwa ɗaya don nau'ikan buƙatun samfur. Haka kuma, za mu shirya ƙungiyar masu fasaha don babban shirin.

01

Shawarwarin Shawara

Za'a kiyaye layin shawara da sabis ɗin a duk awanni 24 a rana, kwana 7 a mako.